AUREN SHA'AWA 2 BY OUMAPHNAN

Author :  OUMAPHNAN Category :  Love

Chapter   2 / 11

3K to 6K   out of 32K words

a cikin fingers ɗinsa yina marmatsawa

Wani nishi ta ringayi tana gotsaro ƙirjinta tana daɗa zuba murning "Uh...ah ,buba baban daɗi,ka soka mun gindinka ahhhhh wayyo zan mutu a daɗinka wayyo gindina iiiihhhhhh...kanamun waiwayi wayyo zan mutu waiiii" sosai yike cinta da halshe tamkar zai ƙwaƙule ilahirin durinta ya cinye ,kaf saida ya shanye riwan farjinta ,yina jajjan ƴar tsakiyarta mai tsawo da laushi yina karkaɗashi da halshe

Kuka ta fashe masa dashi kanajanmun rai bubu ɗina wai daɗi ,ka zura mun tsuliyarka inji daɗi,na ƙosa inji ɗuminta a cikin gindina ahhhhh"

Miƙewa yayi ya gwale cinyoyinta da hannuwansa biyu ,tsuliyarsa tala fal...fal tana cin karo da ƴar tsakarta ,tanajin kamar yina mata susa ,da sauri ta kamo gindinsa tana gurzawa a saman durinta tana zubo da wani kakkauran hawaye ,tanajin daɗi kamar zata haukace....✍🏽


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_


Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

OUM APHNAN✍🏽
21_22 of ASW

Bama typing a week end shiyasa kuka jimu shiru,yauma zan ɗan tsakura mukune saboda wa'inda jiya sukayi ta tambayata ,update.

Yeaah Akwai ONLINE sex Education Class da zamu fara yau 12\12\2021 da dare Inshallah,munasa mutum a group in kuma bayiso muna turawa ta private ,Ajin na sati 1 ne akan kuɗi ₦1000 ta 7782217014,mohammed Hassana,Fcmb...ko ki tuntuɓeni ta Numberta 09065990265.

.....Artawa sukayi ana kare securitai sukace dawa Allah ya haɗamu sukayi masu caaaa da gudu,suna zuwa gate kuwa aka damƙesu aka kulle a ɗakin masu gadi ana jiran Umurnin Mai gida(Alhaji Buba kenan).

Sa'ade kam sakin baki tayi kamar sakarai ,ta kasa bashi amsa,shikuwa ya gyara zariyarsa ya wuceta fuuuuuu,ba tareda yako ƙara kallon inda takeba.
Da ƙyar ta jawo ƙafa ta fito jikinta yayi matuƙar la'asar ,saidai neman yara ta shigayi ,ai kafin ma tayi dogon bincike taji anyi rammm da ita anje an cusa ta a ɗan ƙaramin ɗakin masu gadin ,waigawa tayi ta kalli su Fatsima
"Ke ina tiren Rogon?" kafin ta bata amsa tayi maxa ta cafe da cewa "Barmu tukum mu tsira da ranmu kafin maganar wani banzar rogo " ta ƙare tana babballara mata harara kamar itace ta kullesu ɗin.

Itakam fatsima tasan yau dukan da zataci allah ne kaɗai zai ƙwaceta don haka ihu ta fashe dashi "Yaya Sa'a wallahi Islamiyya ta ɓarar da farantin rogon garin gudu duk ya sheƙeee..." ɗaura hannu tayi a ƙirji

"Ya zube?...Aikuwa yau zakici kaxanki da Innanmu "(Ta mandaƙa mata wani Ashariya)

"To ni meye ruwana a ciki bake akaba rogonba ina kikaje?" ta faɗa tana tsatstsareta da ido

Sosai ta kiɗime,tabbas Tabi namiji bacin hukuncin Allah da yanzu ya ƙwaƙuleta tas a lungu.

Yarfe zufa tayi ta ƙara shafa cikin lalitanta taji dubun da ya bata da ƴan cinikinsu ,ɗan sanyi taji a ranta "Shikenan bari a fitar damu sai muje in ɗauki tray ɗin a inda kuka Watsar ɗin...amma me kukayi masu?" Haɗa ido sukayi suka kece da dariya,kafin islamiyya ta ɗauka da cewa

"murɗi!! Wani tsohon wullin mutum mukaje muka tsokana a can baya shine yasa a kamamu...ko zane mu za ayine ko ma kashemu zasuyi duk ohon masu..." bata rufe bakiba kuwa Sa'ade ta ɗaura hannu aka

"Mun shiga uku😭 Shiyasa banso zuwa dakeba Islamiyya ke kincika janyow Mutane bala'i" kurum saita rushe da kuka.

Alhaji kam wanka ya shiga yayi ,yina fitowa ya tadda baraka tama maida kayanta shi kawai take jira ta tafi ,kallonta yayi a tsanake yaga yanda ta kindima ɗauri kamar mutan da ,sai muzurai take tana bubbuga ƙafa gamida hura hanci kamar wacce akayiwa wani abu.Ɗan ƙunshe dariya yayi kafin ya karaso gabanta yina fesa turare "Baraka tafiyan ta tashi kenan"

"Ha'ahhh eh mana ,dama so nike a cini kuma ka ƙwaƙulen yanda ya kamata to zaman me zanyi nida nazo biki nayi satan hanya...?"
"To ko wanka ba kyayi ba"

"Alhaji zanyi acan".ta faɗa sanda ta miƙe tana gyara yafen mayafinta

"To Alhaji sai gani na biyu " ta shura ƙafa zatayi waje.

"Dakata" ya dakatar da ita sannan yaje gaban bed side drawer ya ɗauko rafar kuɗi ƴan Naira ɗari ,ƙulli ɗaya ya miƙa mata

"To a huta gajiya " washe baki tayi ,sannan ta karɓa tana jujjuyawa "Kai godiya nike ga Kuɗi ga kyautan Sambaɗe baɗe🍌"

Ta ƙarace surutanta ta cusa kuɗin a cikin Rigar Nono,sannan ta gyara masu zama ,ta saisaita rigarta tayi waje da sauri.......Ta ƙosa ta fice don batason Allah yasa suyi Arba dasu Islamiyya don sun santa,shiyasa data gansu ta ƙara lumewa cikin bargo.
A falo suka haɗe da Zeena tayi mata sallama da godiya tayi ficewarta.

Shikam Alhaji lallaɓowa yayi ya zauna akan hannun kujeran da take ta rafka uban tagumi

"Hajiya xeena mai gidan Hutu yaya dai?"

Ya tambayeta gamida zare mata tagumin da tayi,ɗan caɓe baki tayi kaɗan ,sannan tayi Narai² da fuska Hawaye sharrrr suka zubo mata .

Sosai ya ɗan kiɗime yayi saurin jawkta jikinsa ya rungume ta yina shafa tulin d
Sumanta dake tashin daddaɗan Ƙamshi ,yina lumshe ido cikin jin shauƙi

"Yaya dai Jarumata ,me nayi maki? Kishi kike da waccan ballagazar ƙauyen?"

Girgiza masa kai kurum tayi wasu hawayen suka daɗa kecewa kamar an buɗe famfo

"To menene?" ya faɗa kamar zai kuka

"Alhajina Na taɓa neman wani Alfarma a wajenka?"

Da sauri ya gyaɗa kai "Ko kaɗan baki taɓa ba ,kuma ina maraba da ranar da zaki buɗi baki ki faɗa mun Alfarmarki zan tabbatar na ninka maki da fiyen fiyen abunda kika tambaya"

Ɗagowa tayi ta kallesa da cloudy Eyes ɗinta ,kafin ta kona da gudu ƙirjinsa ta ƙanƙamesa "Alhajina My daughter" ta faɗa da ƙarfi gamida tsagewa da kuka.

Hannunsa ya maida a bayanta ya ƙanƙameta sosai ,saida ya bari ta ɗanyi kukanta sosai yina bubbuga bayanta,ta sigar rarrashi ba tareda yace mata ko uffanba har saida ta rage kukan ta koma tana sauke Ajiyar Rai sannan ya ɗaura bakinsa a kunnenta yina tsotson lilin kunnenta kamar minti ,Natsuwa tayi tana amsar salonsa taɓa daɗa nitsewa a cikin ƙirjinsa

A hankali ya ɗan hura mata iska a kunne wanda yasa tsikar jikinta tashi yarrrr,sannan ta ɗan ƙankame kunnen da kafaɗarta.

"Inasonki Zumata ,kinyi ne ta ko'ina,faɗi me kikeso ayiwa babynki amma fa bayan kin daina kukan nan".

Ya ɗan zame jikinsa ya zauna comfortably akan kujeran ya ɗaura kanta akan cinyarsa yina wasa da jelar gashinta

"Alhaji na,Yarinyata shegiyace!...(Dam gabansa ya faɗi,cikin mamaki ya kalleta ,itakuma a nutse ta cigaba)...Bata sanni ba bata taɓa ganina ba kuma bazata taɓa ba saboda ƴan garin sun koreni saidai ni ina sonta amma nafison in ƙwaƙulo mata mahaifinta fiyeda soyayyar da nike mata wannan dalilin yasa naƙi zuwa inda suke,saboda mijina na baya mugune zai iya kasheta,in yasan itaɗin ƴar ubangidansa ne..."

"Ban fahimceki ba yimun bayani sosai ,da tsohon mijin naki da ƴan garin naku duk sai sun ci kazakazansu ,da Buba sukeyi"

Murmushi tayi da ya bayyana kyawawan fararen haƙoranta ,sannan wasu hawaye datake maƙale dasu suka gangaro

"Ina Alfahari dakai"
Taɗan kamo hannunsa ta manna masa kiss a ta baya.

"Go to zi point" (yafaɗa da wani barbaric turancinsa)

Ajiyar Numfashi tayi
"Alaji wato abinda ya faru shine tun asali mijina ɗan siyasa ne...(A take ta zayyane masa komai har cikin da shi Alhaji buban ya ɗibga mata ,da silar mutuwar ubanta da rabuwar auranta)...To Alajina ,watannan Baby Islam ɗin itace yanzun nan tazo tana tsokanarka ra zama gajan ƴar ƙauye me tallah,bazan yi kuka ba,bayan ga tarin kuɗi inadashi da zan iya inganta mata rayuwa?"

Alhaji Buba da jikinsa ye sanyi suwuit,ko ɗaga ɗan yatsansa kasayi yayi ,yashiga meditating ,kenan wannan matar itane naci a gidan mijinta ,ta ƙunshi ciki,ta haifar mun ƴar duƙununuwan ƴar ƙauyen nan ,da tun bansan jinina bane ta fara gallazata,dole insa a kasge yarinyar nan sabida ɗaurewar ƙimata.

"Alhaji kayi shiru don Allah na roƙeka kar ka sa ayiwa ɗiyata komai ina sonta kamar raina"

Firgigit yayi,tsoronsa kardai taji saƙan zuciyarsa

"Ah haba ni kinji nace wani Abu ne?"

Girgiza masa kai tayi gamida caɓe baki "Uhm uhm naji dai kayi shirune bakace komai ba"

"Ina al'ajabin mutanen duniya ne da basu tsoron sanadin rayuwa,ynz dai me zasu ce na wannan yarinya dabataji ba ,bata gani ba"

Ɗaukar waya yayi ya kira chief security yace a sallami yaran da aka riƙe.


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_


Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

OUM APHNAN✍🏽
*Ki tausaya ,karki futar mana dashi koda ki siya,inkun san siya zakuyi don kuyi sharing don Allah karku siya mun hutashsheki,Haƙƙinallakar marubutan ne su ɗai,ki tausaya masu plx,Inkinga wani page na yawo na Sata ne ki rimtse ido karki karanta ki biyo ki siya na halalinki,Mun gode*

19_20 of ASW
Alhaji Buba lalubo ƙwarar Idon Baraka yayi ya soka ƙwaran idonsa a cikin nata ,wanda suka janye da rashin tsoron Allah ,A nutse ya kamo kpomo ɗinsa ya fara murgina mata akan clit ɗinta zuwa ƙofar durinta
"Washhh Alhaji Buba gidaje,Me gidaɓ daɗi,wayyyy majidaɗin durina zai tsinke ka soka mun Ahhhhh"

Cikin salo irin na masana cin duri ya kama joy stick ɗinsa ya danna cikin hujin vg ɗinta ,a take ta wani gantsare ta fasa ihu "Alhajinaaaa!" ta tokaro masa ƙirjinta ,hannunsa yasa ya damƙi nonon ya shiga matsawa da ƙarfi ,yina wani irin nishi "Ahhhhhhhhhh" ita kuma Gindinsa na lumewa cikin fadaman daɗinta ,sululuf ta shige ,sannan a gadarance ya fara lafta mata gwatso. Ji kake cik...cik..cak durin Baraka na bada sautin daɗi ,itakam sai gurnani takeyi da nishin daɗi ,tun yina mata a hankali har ya fara zunduma mata da iya ƙarfinsa da murɗaɗɗen buransa mai kama da icce ,dukda hakan amma ihu takeyi tana faɗin "Ka cini da ƙarfi Buba...wayyo da ƙarfinka na bara..." Surut ! Surut kawai kakeji gindin buba na kaiwa da dawowa cikin gindin baraka wani daɗi yina ƙamusheta haka ta haɗe cinyoyinta ta matse buransa tana fidda wani irin sauti daga can ƙasan maƙoshi "Wayyo daɗi...wayyo Buba ka Cinye mun gindina wallay na bar maka dukaaaa...." ta yanka wani ihu daidai nan ya shiga wani nishi kamar bujimin Sa "Ihhhhhhh...Ahhhhhhhh" Kawai ya shiga mata tsartuwan madara ,tsir tsir tsiyyyyy.....

Wasu murgina Murginan Hawayene suka shuga kokawa a fuskarta itama tuni ruwan daɗi ya yanko ya fara gangaro mata,ta haɗe hannunta ta matsesa tsam tana hawaye ,ji take basuƙi su kwana hakan ba,saidai wata shegiya ƴar banza ta rabata da mijinta da yasan launin durinta yasan salon dazai Mata ya mantar da ita ilahirin damuwoyinta na rayuwa.
Saƙaƙa ya fiddo Dick ɗinsa yaja gefe
Kwantawansa shirim kamar mushe ɗan mintoci kaɗan ya fara barcin huce gajiya.

Baraka hannunta takai kan cikakken ƙasumbarsa tana shafawa tana jin kewarsa ,sosai ya kawar mata da kwaɗayinta da ta daɗe tana ɗawainiya dashi.

A hankali ta murgina ta rungumesa tsatsam itama ta kama barci

Hmm ɗan iska ba ruwansa inba haka ba shi kowani duri nitso yike bai damu da ƙazantacce ko me tsafta ba,kazalika bai tsoron candida bare gunoriya ,bare uwa uba cutan zamani ƙanjamau,mudai mata Allah ya karemu ,in bahaka ba kanacan a ɗakko maka ɗangwangwan😪.


Koda Sa'ade tabi bayan Shamsu wani ɗan gajeran katanga inda sukanje da yaran mutane masu talle yayi da ita ,itadai tana biye da shi zungui zungui ,har suka shiga kicirin kafin ya waigo bayan ya sakata a cikin katangar ya dawo yayi mata rumfa ,jan baya tayi da sauri sannan ta manne da garu ta turo ƙirjinta mai ɗauke da matasan Nonuwanta ,wank Nishi ya saki ,ya miƙa hannu zai tumbula nono ,da sauri ta zuƙe jikinta tana lafiya kuwa.

"Aah harka ne na haɗin gwuiwa ,ki bani mamanki in sha ,ni kuma in gaki mazaje 🍌ki sha mun ,muji daɗi in kuma baki kuɗi "

Murguɗa masa baki tayi gamida kwasa masa harara "Ance maka ni ƴar Iska ce?"
Sauke murya yayi a hankali don ya lura sa'aden ma gaula ce
"Ke wayace maki sai ɗan iska kejin daɗi? Nifa sonki nike in kin yarda munji daɗinmu sai inje gida aɗamro aure "

Kallonsa tayi,kallon sama da ƙasa "Da gaske Allah zaka aure ni?"
Gyaɗa mata kai yayi "Sosai ma"
Ya kwance zabgegen mazagin wandon sa ya fiddo baƙiƙirin ɗin buransa ,sannan ya miƙo mata kamar wani prize
"karɓi ki shafa mun kiji daɗi" A tsorace takai hannu,idonta a rimtse saidai kafin ta taɓa ta zuƙe hannun gamida yarfewa "Bazan iyaba inajin tsoron Allah "

Tsuke fuska yayi sannan ya saki gindin yina reto shi iska ko damunsa ma ba yayi ,ya miƙa hannu
"Ban kuɗi na na fasa siyan rogonki "

Bakinta rawa ya shigayi "I haƙuri bari zanyi" takai hannu ta dadumi Buransa ,saidai tana taɓa yaji kamar wani gafaƙan ƙauye ya matse mar shi da hannunsa da ya saba karakaina da fatanya a noma

Ɗan ƙara ya saki daidai lokacin da gindin ta koma ta tsuke saboda ,bala'in zogin da take masa

"Ke cikani da Allah hala Noma kikeyi da wannan ƙaƙƙarfan hannun naki kamar katako...?"

Sukam su Islamiyya kods sukaji ta jima bata dawo ba ɗaukan kayan sukayi,suka shiga kukkutsawa wai ko allah zaisa su ganta,Gangarawa hanyar masaukin Alhaji Buba sukayi ,anan suka ci karo da ƙerarren gida da tunda sike basu taɓa ganin gida me kyawunsa ba

"Laaaa ji guda mai kyau...fatsime zo mu shiga mu gani"

Aikuwa Zankwaɗaziyyan Abba ai irinsu muke gani in munje binni da Baba ta...Inji kamar in ɗauko in kawo maki"

Kewayawa suka dingayi sun rasa ta inda zasu shiga ,sai can ta baya suka hango fafakeken windon bedroom ɗin da Alhaji buba ke kwance Baraka ta rungumesa suna Barci,ɗan leƙawa dakai Islamiyya tayi ta hango mutum lukume baƙi wuluk cikin tafkeken bargo baka ganin komai sai fuskarsa da rabin ƙirjinsa baƙi wuluk lulluɓe da gashi ,ya baza bututun hanci sai shaƙar iska yikeyi ,baki danɓarere

Dariya ta saki mai kama da na tsuntsuwa ,ta ƙara ɗage ,tana ƙarewa ɗakin kallo ,sannan ta ƙara bushewa da dariya wanda echo ɗin ɗakin ya shiga amsa kuwwan dariyarta ,birgigit Alhaji buba ya farka a matuƙar tsorace ,itakuwa zuƙe kanta tayi ƙasa tana kiran Faɗima,tana yafito ta da hannu sannan ta daɗa cusa hannunta a cikin windon

"Fatsime zokiga ɗan biri a cikin wani abu kamar jikin kuliya 🐱" wangale jajayen idonsa yayi ,ya sake arba da ita da duƙu²n idonta tamkar aljana ,kyau kamar na zinah ,tsorone ya kamasa haka siddan yaji gabansa ya yanke ya faɗi .

Cikin tsare gida ya wage murya "Kai wani shashasha ne anan?" kama baki tayi ta bushe da dariya ,daidai nav fatsime ta leƙo

"Ayya ɗan bawan allah i haƙuri ,ke fatsime ashe ba ɗan biri bane mutum ne!" harzuƙa yayi ,ya yaye bargo zai fito saidai ganinshi timɓir yasa ya koma da gudu ya lilliɓa yina ta masu ihu a kunne ,wannan ya farkar da Baraka daga barcin da takeyi uwa gawa.

Sukuwa yina ihu kamar zugasu yike daɗa yi sai suka maidashi wani sauna sai su leƙo in yaso miƙewa ya ɗauki kayansa sai ya koma da gudu cikin bargo

Dadai yaga ba Asani
Lalubar wayarsa yayi ya dannawa chief security kira wai suzo su cafko masa wainnan yaran masu murya kamar na kanari...su kuwa dajin hakan sukace ƙafa me naci ban baki ba ,haka sukayi fatali da farantin rogo suka shiga zumbuɗa gudu.

Zeenah duk tana zaune tana kallon ƴar ɗiyarta,allah sarki ƴana ta samu cikakken ƴanci abunda ni sam ban taɓa samu ba a rayuwa na kenan,time to be happy,oh god!🤦‍♀️

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_


Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

OUM APHNAN✍🏽
25_26 of ASW
Plz karki fitar dashi wannan Alƙawarina ne tsakanin ni dake.

.....Ya wajen Doctor Ashraf da Nurse Ruƙayya fa??
Ciwo kam ba sauƙi sai na Allah ,yanzu zaka gansa like cikakken mutum ,amma daga zaran Ruky ta gusa zai hau tumɓule yina kiran "gatanan gatanan zata cire masa Abun fitsarinsa da zarto...wayyo Allahn shi" haka zai damƙi wajen yayi ta ihu.Hankalin iyaye da ƴan uwa da dangi duk a tashe yike ,itakuwa Ruƙayya har wani ƙaramin rama tayi,kwata² conc. Ɗinta bayi kan patient ɗinta kullum tana xarya a asibiti koda ba shift ɗinta ba,don tasan in tana nan ne kaɗai yike samun natsuwa ,ita kanta hajiyar Ashraf bata son taji Ruƙayya tace zata tafi gida don tasan tana tafiya tamkar ta tafi da farin cikin sune. Sosai takejin ta haɗa auren Ashraf da Ruƙayya saidai tasan akwai nau'in zalunci a haɗa lafiyayyiyar yarinya da mahaukaci dukda ta lura akwai soyayyan

2 / 11