Deen House Hausa Novels Writing By Oum Hairan .pdf

Author :  Oum Hairan Category :  Taskar Novels

Chapter   3 / 4

6K to 9K   out of 10.8K words

True Life Stories & Others from our blog.

Visit > https://www.aihausanovels.com.ng

Ka tura mana sako ta adireshinmu na email, domin tuntubarmu ko turo mana hausa novel ko
kuma post.

Email > aihausabooks@gmail.com

******* FOLLOW US ******

Facebook: Ai Hausa Novels

Twitter: Ai Hausa Novels

Telegram Channel: https://t.me/Aihausanovels

WhatsApp Number: 08138873799


Haka kuma domin shiga kowanne daga cikinsu za ku iya ziyartar shafin ku yi search na AI
HAUSA NOVELS, hatta facebook group dinmu ma za ku samu.

********************** ⬇ **************************
*************** Ai Hausa Novels ****************
********************** ⬆ **************************

*DEEN HOUSE*
_(🔞Romantic story🔞)_

_Oum Hairan_

*Last Free Page*

_7-8_

Ajiyar zuciya ta sauke tare da riƙe kansa ya saki breast nata yaci gaba da wasa da belinta
idanunta na tsiyayar da hawaye tanajin yanayin yana ratsata jin abin takeyi har tsakiyar
kwanyarta, lura da hakan ne yasashi jin wani daÉ—i alama ta nuna masa muradinsa zai cika
akwai yuwuwar Zainab zatayi saurin kamuwa, zare pant É—in ya sake sanya bakinsa yana
lasheta tun daga tsakanin boobs É—inta har zuwa cibiyarta ya daÉ—e yana tsotsar cibiyarta kafin
yayi ƙasa ya buɗa ƙafarta ya ɗora bakinsa a gabanta yana lasa tayi saurin ƙanƙame jikinta ya
É—ago ya zubawa fuskarta ido yace.

“Meye yasa kike kuka idan kika cire tsoro zakiji daɗi Zainab ki daina tsoro na muji daɗin juna" ya
ƙara sa maganar yana sake kafa bakinsa a pupsy ɗinta yana wani lumshe idanunsa itakam
Zainab kuka sosai takeyi masa yanda ya dage yake muttsika nononta da tsotsar gabanta ba
ƙaramar azabar yanayin takeji ba, sun ɗauki lokaci yana tsotsarta kafin ta samu ya janye
bakinsa garɗin ruwan gindinta har tsakiyar kansa yake jinsa, miƙewa yaya ya janye wandonsa
ya fito da dick ɗinsa ya riƙe a hannunsa ya kwanta a jikinta yace “nasa Miki a ciki kiji gardinta?"
Saurin girgiza masa kai tayi yaja ajiyar zuciya yace “shikenan bazan shiga ba amma ki nutsar
min kada kija na fusata"

Saita erection nasa yayi a ramin pupsy É—inta ya soma goga mata ita yana laso ruwan daÉ—inta da
kayan aikinsa yasa sakin wani Nishi me kashe jikiYanda yake sarrafa ta tana nokewa baisa ya
fasa abinda yayi niyya ba har Saida ya sanawa kansa nutsuwa ya ƙyaleta ya zube a gefe yana
mayar da numfashi ya janyota jikinsa ya rungumeta ƙam kamar wani zai ƙwace masa ita, sun
É—auki tsayin lkc kukanta yana ratsa ilahirin jikinsa.
Tashi yayi zaune yana sauke numfashi ya gyaranta kwanciya a jikinsa ta janye ya riƙe hannunta
ta koma ta tsugunna ya cilla mata hijjab É—inta tayi saurin dauka ta mayar ya tashi yana gyara
wandonsa yace “Dama kin daina gajiyar da jijiyoyin idanunki da ƙuntata zuciyarki akan abinda
baki isa hana afkuwarsa ba Zainab inaso ki sani babu wata mace da zuciyata ta jarabtu da
sha'awarta a duniya samanki ko aure da zanyi zanyishi ne don ban samu damar da nake nema
akanki ba kisan wannan" bathroom ya faÉ—a ya sakarwa jikinsa ruwa tsaftace jikinsa yayi ya fito
ya sanya kayansa ya dubeta yace.

“Tashi ki tafi..." Kamar me jira tayi zumbur ta miƙe ta fara mayar da kayanta ta nufi hanya, yayi
saurin riƙe hannunta ya juyo da ita ya damƙa mata kuɗi masu yawa yace “kiyi kuɗin mota" yana
sakin hannunta ta watsar masa dasu tayi Wuf ta fice yabi bayanta da kallo yana murmushi
yarinyar tana Burgeshi komanta a nutse take tafiyar dashi batada sabo ko kaÉ—an ya lura
komanta a kwanakin nan a tsorace take aiwatar dashi.
Tana fita ta samu É—an sahu ta hau ta faÉ—a masa darmanawa zai kaita, tunda ta hau adaidaitan
take kuka har suka isa unguwar ta sauka ta shiga gida cikin Sa'a bata tarar da kowa ba ta faÉ—a
É—akinsu ta shige bayi ta saki ruwa a jikinta tanajin zubar ruwan kamar zubar ruwan dalma a
zuciyarta itakam rayuwarta ta ƙuntata waye zata faɗawa damuwarta? Mahaifiyarta ce ta fado mata hawayenta ya ƙaru ta fito ta ishe Umma a tsaye a tsakar ɗakin
yanayin kallon da Umma keyi mata Saida taji wani abu ya soki zuciyarta cikin sanyin yanayi
tace.

“Sannu da gida Umma" takawa tayi ta isa gabanta tace “Meyasa kuka?" Sunkuyar da kanta tayi
lkc guda taji zuciyarta ta ƙara karyewa ta faɗa jikin Umma ta rushe da kuka abinda ya ƙara
tashin hankalin Umma taci gaba da tambayarta meye yake faruwa cikin tashin hankali. Daƙyar
ta iya tsayar da kukan ta buɗe baki zatayi magana tunawa da ƙaryata na faɗar asalin abinda
yake damun zuciyar ta yasata cewa “Umma kawai Mama na tuna yanzu Shikenan bazan ƙara
ganinta ba har abada Mama ta tafi tabarni da kewa da...."
Rufenta baki tayi tace “Meye yasa kullum kikeson sanyawa kanki damuwa Zainab wani abu ya
faru ne? Ko Yayan naku yace Miki wani abu ne?" Girgiza kai tayi da sauri Umma ta shafa kanta

tace “ok ki daina sanyawa zuciyarki damuwa kowa da kika gani a duniya zaman jiran lkc yakeyi
dani dake da kowa saiya tafi inda Ubaidah ta tafi babu me zama jiran duniya mudai tsakaninmu
da ita addu'a" da haka Umma ta hilaceta ta fito ta zuba musu abinci tare tuwon shinkafa ne
miyar taushe taji man shanu har a baki Umma take bata saboda sangarta Saida ta tabbatar ta
ƙoshi sukaci gaba da hirarsu a haka Zain ya shigo shima ya zauna yanacin abinci suna hira
rabin hirar tattaunawa akeyi akan bikin Deen inda ita kuma zuciyarta ta lula duniyar tunani can
taji Zain yana cewa “Umma Nima fah ya kamata Abba ya duba lamarina nayi masa magana
yace saina gama karatu to naga na gama amma baicemin komai ba gsky Nima so nake na
killace kaina"

Murmushi Umma tayi tace “To ai Ni na rasa wanne irin lamarine wannan cewa kake kanason
aure amma har yanzu bantaɓa jin kace ga budurwarka ba to da babu za'ayi auren?" Tashi yayi
zaune ya zubawa Zainab idanu muryarsa a tausashe yace “haba Umma kema zance kikeyi ga
mata ta nan a kwance jikinki zakice Banida budurwa aini a duniya Banida matar data wucce
Zainab"
Kallon Zainab Umma takeyi da son gane yanda ta É—auki maganar zuciyarta Umma ta cika da
farin ciki domin ta daɗe tanawa Zaharaddeen sha'awar auren Zainab amma jin bai taɓa furtawa
ba kuma bataga wata alama ta soyayya ba yasa ta zubawa sarautar Allah idanu ashe shima
yana so tsabar zurfin ciki ne irin nasa yasa yayi shiru har sai yanzu data fashe masa a ciki"
Maimakon tayi magana sai taga ta mike tabar gurin dukka suka bita da kallon mamaki suka kalli
juna da Umma shima ya miƙe ya nufi ɗakinsa zuciyarsa na neman jagulewa yana karfafawa
kansa gwiwa domin a ransa yanajin Zainab bazata bashi kunya ba don akwai shaƙuwa
tsakaninsu har basa iya ɓoye sirrinsu ga juna. Wanka yayi ya fito cikin shiri ya fito lkcn Bahijjah ta dawo yace “Kiyiwa Zeey magana ta fito muje
muyi siyayyar ankon tunda yau Alhamis" babu ɓata lokaci suka fito a shirye motarsa suka fita da
ita daga shi har Bahijjah yanayin Zainab na yau yana basu mamaki duk da cewar dama ita ba
me yawan magana bace amma banda a tsakanin su ukun nan musamman idan ita da Ya Zain
ne, to shima abinda yake tunani kenan batare da ta zata ba taji ya kira sunanta ta É—ago
Idanunta da suka ɗan kumbura saboda kukan da tasha yace “Wai meye damuwarki ta yau ne?
Bansanki da wannan yanayin ba kuma bansan kina ɓoyemin wata damuwa taki ba"

Share hawayenta tayi tace “kawai na tsinci kaina ne da wannan yanayin Ya Zain bansan meye
yasa zuciyata take cikin ƙunci ba" parking yayi a parking space na Mall ɗin da sukaje yace “Ko
maganar da muka fara da Umma ce bakiji daɗinta ba" da rashin fahimta ta ɗago tace “Wacce?"
Saita nutsuwarsa yayi kafin yace “ta aurenmu...." Dukanta maganar tayi tace “Aure kuma?" Jinjina mata kai yayi ya gyara zamansa yace “Tun tsayin lokaci nake jiran wannan ranar Zainab
inasonki so na gaske tun kina zanin goyo nakeji a raina nayi mata shin meye yayi saura bayan
kin gama karatu" girgiza masa kai takeyi suka zubawa juna idanu ta sanya hannu ta buÉ—e
murfin motar ta fita shima ya fito suka nufi cikin Mall É—in sunyi siyayya suka zabi atamfofi kala
uku uku na ankon sannan suka nufi gida to bai ƙara yi mata maganar ba har zuwa dare.

Bayan sallar Isha ne suna zaune a falo Deen ya shigo idanunsa na kanta ya gaisa da iyayensa

suna tattaunawa da Abba ta sulale ta gudu É—aki ta kwanta, duk batajin daÉ—in yanayinta duk
jikinta ciwo yakeyi, haka kwanaki sukayita tafiya lura da yanda take neman nuna alamun da za'a
fahimci halin da suke ciki takeyi yasa ya saurara mata suka shiga hidimar biki ka'in da na'in
basa nan basa can haka akasha shagalin bikin amarya Nafisa ta tare a gidan mijinta
Shamsuddeen, kwanaki bakwai da gama bikin suna zaune a falo da dare walwalar Zainab ta
dawo ta saki jikinta taci gaba da gudanar da rayuwarta Zain ya koma wajen service É—insa.
Zaune suke a falo da dare suna kallo sukaji shigowar tasa Umma da Bahijjah ne suka amsa
masa sallamar itakuwa hakanan ta tsinci gabanta da faÉ—uwa, gashi batada damar tashi domin
Umma takewa kitso tsinkayo Muryar Deen tayi yana cewa “Am dama Abba wata alfarma nake
nema duba da Zainab ta gama makaranta kuma dama makarantar da zata fara zuwa wato
B.U.K babu nisa da unguwarmu Rijiyar Zaki shine nace ko zaku bamu ita ta zauna tare damu
saboda “Nafisa tana zuwa aiki kuma batada cikakkiyar lafiya cutar shaiɗanu na damunta
kwanakin nan biyu makota ne ke kirana ta faÉ—i a waje kunga idan da wani a gidan kafin ta fito
an samu a kirani"
*DEEN HOUSE*
_(🔞Romantic story🔞)_

_Oum Hairan_

_9-10_

Umma ce tayi saurin cafewa da cewa “Akan me zan baka Zainab ta tafi tayi muku bauta a
gidanku a'a bazan iya ba gsky kodai ka nemo a dangin matarka ko kuma ka É—auki Æ´ar aiki ta
rinƙa yi muku gadin gidan Ni bazan iya barbaɗa ba" murmushi Abba yayi yace “Sadiya kenan to
banda abinki ai tunda akace lalura an gama zance kuma wani lokaci indai da nakan gara naka
dangin matarsa ai bazai sake ba a gidansa saboda haka ayi hƙr a basu aron wannan zama ma
da ba tsayi zaiyi ba itama Zainab É—in in komai ya daidaita ai gidan mijinta zata tafi"
Ɗagowa Zainab tayi cikin mugun tashin hankali tace “Amma Abba...." Ɗaganta hannu yayi yace
“Ya isa Kakale basai kince komai ba nasan kulafucinku da Ummanku kuyi hkr dukkanku taimako
ne zakuyi kai Shamsu idan kaje kun tattauna da me dakin naka sai kazo ka É—auketa" shafa
suma Yaya Deen yayi yace “Mun riga mun gama magana Abba dama amincewarku kawai muke
jira yanzu ta tashi mu tafi don dare ya fara" Umma ranta baiso ba amma haka ta dubi Zainab
tace “Tashi ki ɗauko mayafinki kutafi" miƙewa tayi Idanunta na tsiyaya kamar kazar da ƙwai ya
fashewa a ciki ta shiga ɗakin ta zauna saman gado ta rushe da kuka cikin kuka tace “Kaine
kasoni da kasancewa a haka daka rabani da mahaifiyata gidan mahaifina yafi ƙarfi na Allah da
kaso na kasance kamar kowa da sai ka barni da mamana amma ba haka ka tsara min ba"
zamowa tayi ƙasa tace.

“Ina roƙonka ka rufa asiri na ka tsareni daga sharrin Ya Deen wlh banji a jikina alkhairi ne yasa
ya rabani da gidannan ba...." Saurin share hawayenta tayi saboda jin motsin shigowar É—akin da
tayi ta juyo Umma ta dafata tace “Ni kaina raina bai kwanta da zamanki a gidan Deeni ba to
amma ya zanyi bazan iya jayayya da abbanku ba kiyi hƙr insha Allahu zakiga alkhairin hakan,
tashi kije ku tafi dare ya fara" a saluɓe ta miƙe ta yafa mayafinta ta ɗauki jakarta suka fito Umma

da Abba da Bahijjah har gurin mota suka rakasu ita kanta Bahijjah matsar ƙwalla takeyi haka ta
shiga motar yaja suka tafi suna É—agawa juna hannu.
Tafiya sukayi sosai duk da tsaye²n da yayi goma suka shiga gidan ya fita ya buɗe get ya shigar
da motar yayi parking ya fita itama ta fito daidai lokacin da Nafisa take fitowa a falon ta nufi
Zainab tace “oyoyo ƙanwarmu dama kaɗaici ya dameni naji daɗi da Umma ta bamu ke"
murmushin yaƙe tayi tace “Sannu da gida Aunty" shigesu yayi ya nufi cikin gidan suka bisa a
baya a parlour suka zauna suna ƙara gaisawa ya fito daga shi sai gajeran wando da vest ya
zauna yace “Me kika dafa mana?" Miƙewa tayi tana Murmushi tace “Abin daɗi na girka maka
Allah yasa ba zaka ƙara bani kunya ba irin jiya"

Kitchen ta nufa hakan ya bashi damar zubawa Zainab idanu data buga uban tagumi zuciyarsa
na raya masa abubuwa da yawa yayi murmushi yace “Me kike tunani?" Firgigit tayi daidai
lokacin da Nafisa ta fito É—auke da kayan abincin takai dinning ta iso ta kama hannunsa tace
“Bismillah komai ya zama ready" miƙewa yayi yana cewa “Zainab ki tashi kizo kici abinci" cikin
raunin murya tace “Naci abinci a gida inason kwanciya ne" jagora Nafisa tayi mata har wani ɗaki
ta buÉ—e abin mamaki dakin an shirya shi tsaf duk da baasa gado ba amma yayi kyau sosai ta
sauke ajiyar zuciya ta cire mayafinta ta aje a saman katifar suka kalli juna da Nafisa ganin
yanayin ƙirar halittar yarinyar Saida yasa Nafisa faduwar gaba ta daɗe bataga mace me kyawun
surarta ba duk da a fuska ba wata shahararriyar kyakkyawa bace.

Amma duk wani abu da mata ke sanya kuÉ—i su siyo Allah ya haÉ—a mata ga uban É—uwawu ga
hips, jinjina kai Nafisa tayi tace “Yanzu ke nan kin kwanta kenan Saida safe?" Murmushi tayi
tace “ai yau banma kwanta da wuri ba kije ki kulamin da Yaya na Allah ya bamu alkhairi" juyawa
tayi tace “Aikuwa kina gajiya da kwanciya Shikenan Saida safe" Bayan fitar Nafisa tayi wanka ta ɗauro alwala ta kwanta saime? Zuciyarta ta tafi tunanin Zain
tunda ya tafi take cike da kewarsa gashi Abba ya hanasu riƙe waya bare su rinƙa jin juna ta
kasa amsawa Zain tayin soyayyarsa gareta amma kuma zuciyarta sai wahaltuwa takeyi da
dakon ƙaunarsa babu wani abu da zai hana asoshi duk wani quality na ɗa namiji ya haɗa gashi
kamalarsa ta cika tsaf tabbas samun Ya Zain matsayin miji alkhairi ne babba gareta.

Ajiyar zuciya ta sauke a fili tace “Shine zaɓina" da wannan tunanin bacci ya ɗauke ta bayan tayi
addu'a, farkon zaman kamar abin arziƙi babu wani abu da yake shiga tsakaninta dashi bayan
gaisuwa sosai Nafisa take jin daɗin zama da ƙanwar mijin nata ya kasance Nafisa tana aiki ne
itama a asibiti nurse ce tsayin sati biyun da Zainab tayi a gidan Hutu takeyi yau ne zata koma
aiki kuma na dare zatayi tunda ta sanar da Zainab takejin faÉ—uwar gaba firgici ya shigeta
musamman da yamma tayi taga tana shirin tafiya shi kuma ya shigo gidan.
Fita sukayi ya kaita gurin aiki bai dawo ba sai wajen takwas da rabi lkcn Zainab ta gama duk
abinda zatayi ta shiga ɗaki ta kwanta tana latse² da wayar da Nafisa tabar mata a gida wai ko ta
rinƙa ɗebe mata kewa, shigowarsa ne yasata ɗagowa ta dubeshi idanunsu suka shiga na juna
cikin zullumi da fargaba tace “Barka da shigowa Yaya" wani lalataccen murmushi yayi na gefen
baki ya nufo inda take zaune ya zauna a gefenta, a É—an tsorace ta matsa ya sanya hannunsa ya
dafe cinyarta yace “Dagani saike My Zeey me zaki bani nayi missing wannan oily skin ɗin naki
kullum da kewarsa nake kwana" keda baki gurin in kin tanka masa ko kin É—ago kin kalleshi

Zainab ma ta ɗago banda lugude babu abinda ƙirjinta yakeyi ta yunƙura zata miƙe ya janyota ta
fado jikinsa daɓas ta zauna a cinyarsa ya saki wani Nishi tare da cewa “Wash...." Saboda danne
masa dick ɗinsa da tayi jin abin sanƙanƙan a jikinta yasata sake miƙewa kawai sai ya tashi
gabaɗaya ya ɗagata cak ya nufi ɗakin nata da ita ta rinƙa tureshi amma yaƙi sakinta.
Saida ya dangana da ita da makwancin sannan ya direta yabita ya danne yana sauke ajiyar
zuciya ƙirjinsa na bugawa da ƙarfi yace “Karkice zakimin gardama zakisha wahala babu me
kwatarki a hannuna" cikin murya me rawa tace “Please don Allah Ya Deen ka daina
wulaƙantamin rayuwa banaso Allah bazai Barka....." Rufe mata baki yayi da nasa ya lumshe
idonsa yana tsotsar bakinta ya jima yana tsotse mata baki sannan ya saki ya sanya hannunsa
ya kama nononta da matsar da yayi musu a baya tasasu suka ƙara girma, yana kamawa ta
ɓare masa baki zatasa kuka ya sake haɗe bakin nasu yana lailaya nonon nata nandanan taji
wani mugun shock yana shigarta tayi saurin ƙankameshi tace “Wayyoh Ya Deen ka bar...."
Hannu yasa ya fito da Nonon ya zuba masa idanu yanajin yanayi na ƙara shigarsa yakai
bakinsa a hankali ya fara lasar Nonon kafin ya tura shi bakinsa gabaÉ—aya.

Wani zafi Zainab keji me haɗe da daɗi batasan sanda ta dafe kansa tace “Ohhh please Ya
Deen kak...kabari..." Lumshe idanunsa yayi ya janye bakinsa ya ɗagata ya miƙe ya zare komai
dake jikinsa ta diro a katifar da gudu yayi saurin riƙota ya cafki nonon nata da bakinsa yanasha
yana karkaɗa harshensa akai tayi ƙasa shima yayi ƙasa suka zube saman carpet ya janye
bakinsa ya janye rigar dake jikinta ya kuwa yi Sa'a babu pant hakan ya sanyashi saurin miƙar
da ita ya tura yatsansa cikin gindinta jikinta ya ɗauki rawa zafi ya maye gurbin daɗin ta rinƙa
ƙoƙarin ture hannunsa shi kuma yaƙi saima ƙara dannawa da yake yanajin yanda ruwan ke bin
yatsansa.

Jin azabar takai azaba tasa

3 / 4